ตั๋วเครื่องบินพร้อมที่พัก 3 วัน 2 คืน ไปกลับ กรุงเทพ-เชียงใหม่ เริ่มต้น 1,973 บาท รวมภาษีแล้ว

ทางเหนืออากาศเริ่มเย็นลงแล้ว บินไปเที่ยวดอยที่เชียงใหม่กันครับ

ตั๋วเครื่องบินพร้อมที่พัก 3 วัน 2 คืน ไปกลับ กรุงเทพ-เชียงใหม่

เริ่มต้น 1,973 บาท รวมภาษีแล้ว เพิ่มเงิน เลือกเที่ยวบิน ที่พักได้ตามสะดวกตามงบของเราเลยครับ (ในกรณีที่จะเลือกบินกับสายการบิน Low Cost ช้างแนะนำให้เปรียบเทียบราคากับ “การบินไทย” ก่อนนะครับ ถ้าราคาไม่ต่างกันมาก พี่ช้างแนะนำให้เลือกบินกับสายการบินไทยแบบ Full Service ครับ)

ช้างทำลิ้งทางลัดเป็นจำนวน 2 คนไว้นะครับ ท่านใดอยากปรับเป็น 1 คน หรืออื่นๆ สามารถแก้ไขได้ที่ช่องค้นหาด้านซ้ายมือของหน้าจอตามภาพ ได้เลยครับ

ตัวอย่างการจอง ราคาที่เห็นตามภาพด้านล่างนี้ คือ ราคาที่รวมตั๋วเครื่องบินไปกลับ แล้วนะครับ

1973 CNX

ลิ้งทางลัดไปจอง

ตุลาคม 2559
Thu 29/09/2016 – Sat 01/10/2016 >>  http://url.changdeal.com/qdgmU
Fri 30/09/2016 – Sun 02/10/2016 >>  http://url.changdeal.com/3dora
Fri 14/10/2016 – Sun 16/10/2016 >>  http://url.changdeal.com/jTQkk
Sat 15/10/2016 – Mon 17/10/2016 >>http://url.changdeal.com/oZ8oN   
Thu 20/10/2016 – Sat 22/10/2016 >>http://url.changdeal.com/uxdsd
Fri 21/10/2016 – Sun 23/10/2016 >> http://url.changdeal.com/3QZug
Sat 22/10/2016 – Mon 24/10/2016 >> http://url.changdeal.com/7N1Qo
Thu 27/10/2016 – Sat 29/10/2016 >> http://url.changdeal.com/vfEV0
Fri 28/10/2016 – Sun 30/10/2016 >>http://url.changdeal.com/UGBUQ
Sat 29/10/2016 – Mon 31/10/2016 >> http://url.changdeal.com/xLgY3

พฤศจิกายน 2559
Thu 03/11/2016 – Sat 05/11/2016 >>http://url.changdeal.com/Oqxub
Fri 04/11/2016 – Sun 06/11/2016 >>http://url.changdeal.com/FruSh
Sat 05/11/2016 – Mon 07/11/2016 >>   http://url.changdeal.com/KJVTe
Thu 10/11/2016 – Sat 12/11/2016 >>  http://url.changdeal.com/RgoLW
Fri 11/11/2016 – Sun 13/11/2016 >>  http://url.changdeal.com/kUylq
Sat 12/11/2016 – Mon 14/11/2016 >>   http://url.changdeal.com/Ja1Cv
Thu 17/11/2016 – Sat 19/11/2016 >>http://url.changdeal.com/FOarf
Fri 18/11/2016 – Sun 20/11/2016 >> http://url.changdeal.com/j0Yul
Sat 19/11/2016 – Mon 21/11/2016 >> http://url.changdeal.com/7k3TY
Thu 24/11/2016 – Sat 26/11/2016 >>http://url.changdeal.com/keLFP
Fri 25/11/2016 – Sun 27/11/2016 >> http://url.changdeal.com/1Me7Y
Sat 26/11/2016 – Mon 28/11/2016 >>http://url.changdeal.com/ovZF7

ธันวาคม 2559
Thu 01/12/2016 – Sat 03/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/TH4KO
Fri 02/12/2016 – Sun 04/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/fANeZ
Sat 03/12/2016 – Mon 05/12/2016 >>http://url.changdeal.com/07bjn
Thu 08/12/2016 – Sat 10/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/5oFvV
Fri 09/12/2016 – Sun 11/12/2016 >> http://url.changdeal.com/dn3Vf
Sat 10/12/2016 – Mon 12/12/2016 >>http://url.changdeal.com/0Hesl
Thu 15/12/2016 – Sat 17/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/qmU4h
Fri 16/12/2016 – Sun 18/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/9J4b7
Sat 17/12/2016 – Mon 19/12/2016 >>  http://url.changdeal.com/ISIDV
Thu 22/12/2016 – Sat 24/12/2016 >> http://url.changdeal.com/Zywsb
Fri 23/12/2016 – Sun 25/12/2016 >>http://url.changdeal.com/VQvTC
Sat 24/12/2016 – Mon 26/12/2016 >>http://url.changdeal.com/gRkna
Thu 29/12/2016 – Sat 31/12/2016 >>http://url.changdeal.com/kyHyQ

มกราคม 2560
Fri 30/12/2016 – Sun 01/01/2017 >> http://url.changdeal.com/QBDQt
Sat 31/12/2016 – Mon 02/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/WsHj5
Thu 05/01/2017 – Sat 07/01/2017 >>http://url.changdeal.com/lo2y2
Fri 06/01/2017 – Sun 08/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/Mp41T
Sat 07/01/2017 – Mon 09/01/2017 >> http://url.changdeal.com/45N5V
Thu 12/01/2017 – Sat 14/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/mDnJf
Fri 13/01/2017 – Sun 15/01/2017 >> http://url.changdeal.com/Pd7CD
Sat 14/01/2017 – Mon 16/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/usOLd
Thu 19/01/2017 – Sat 21/01/2017 >>http://url.changdeal.com/ellGZ
Fri 20/01/2017 – Sun 22/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/Z5jGC
Sat 21/01/2017 – Mon 23/01/2017 >>http://url.changdeal.com/sgdDI
Thu 26/01/2017 – Sat 28/01/2017 >> http://url.changdeal.com/dZ2Hu
Fri 27/01/2017 – Sun 29/01/2017 >> http://url.changdeal.com/gm7GM
Sat 28/01/2017 – Mon 30/01/2017 >>  http://url.changdeal.com/jfHNb

กุมภาพันธ์ 2560

Thu 02/02/2017 – Sat 04/02/2017 >> http://url.changdeal.com/Cbt7a
Fri 03/02/2017 – Sun 05/02/2017 >>http://url.changdeal.com/8LCZx
Sat 04/02/2017 – Mon 06/02/2017 >>  http://url.changdeal.com/RltmO
Thu 09/02/2017 – Sat 11/02/2017 >>http://url.changdeal.com/mjcxy
Fri 10/02/2017 – Sun 12/02/2017 >>  http://url.changdeal.com/B2UJV
Sat 11/02/2017 – Mon 13/02/2017 >>  http://url.changdeal.com/JYmRK
Thu 16/02/2017 – Sat 18/02/2017 >>http://url.changdeal.com/hTsAW
Fri 17/02/2017 – Sun 19/02/2017 >>  http://url.changdeal.com/osZux
Sat 18/02/2017 – Mon 20/02/2017 >> http://url.changdeal.com/YjGQp
Thu 23/02/2017 – Sat 25/02/2017 >> http://url.changdeal.com/J8ihJ
Fri 24/02/2017 – Sun 26/02/2017 >>  http://url.changdeal.com/P6VsQ

มีนาคม 2560
Thu 02/03/2017 – Sat 04/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/tY7Xb
Fri 03/03/2017 – Sun 05/03/2017 >>http://url.changdeal.com/ECXrB
Sat 04/03/2017 – Mon 06/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/aVpOu
Thu 09/03/2017 – Sat 11/03/2017 >>http://url.changdeal.com/miI8R
Fri 10/03/2017 – Sun 12/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/TGhwI
Sat 11/03/2017 – Mon 13/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/OJ703
Thu 16/03/2017 – Sat 18/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/gGsj8
Fri 17/03/2017 – Sun 19/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/bXe1U
Sat 18/03/2017 – Mon 20/03/2017 >>  http://url.changdeal.com/fiyWn
Thu 23/03/2017 – Sat 25/03/2017 >>   http://url.changdeal.com/8MQ7w
Fri 24/03/2017 – Sun 26/03/2017 >> http://url.changdeal.com/5fWlk
Sat 25/03/2017 – Mon 27/03/2017 >> http://url.changdeal.com/x9hna

เมษายน 2560

Thu 30/03/2017 – Sat 01/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/u3r2v
Fri 31/03/2017 – Sun 02/04/2017 >>   http://url.changdeal.com/yWbtF
Sat 01/04/2017 – Mon 03/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/ajdfS
Thu 06/04/2017 – Sat 08/04/2017 >> http://url.changdeal.com/dLxz0
Fri 07/04/2017 – Sun 09/04/2017 >> http://url.changdeal.com/7CRHx
Sat 08/04/2017 – Mon 10/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/UMEUm
Thu 13/04/2017 – Sat 15/04/2017 >> http://url.changdeal.com/XefSB
Fri 14/04/2017 – Sun 16/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/dsymR
Sat 15/04/2017 – Mon 17/04/2017 >> http://url.changdeal.com/AZgPw
Thu 20/04/2017 – Sat 22/04/2017 >>http://url.changdeal.com/n3K80
Fri 21/04/2017 – Sun 23/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/mcck6
Sat 22/04/2017 – Mon 24/04/2017 >http://url.changdeal.com/yOxvc
Sun 23/04/2017 – Tue 25 /04/2017 >> http://url.changdeal.com/WiohF
Mon 24/04/2017  – Wed 26/04/2017 >>  http://url.changdeal.com/waUqT

Thu 27/04/2017 – Sat 29/04/2017 >> http://url.changdeal.com/evE1Z
Fri 28/04/2017 – Sun 30/04/2017 >> http://url.changdeal.com/KN9mT

พฤษภาคม 2560
Sat 29/04/2017 – Mon 01/05/2017 >>http://url.changdeal.com/6VfRa
Thu 04/05/2017 – Sat 06/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/LMmVC
Fri 05/05/2017 – Sun 07/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/YE4rB
Sat 06/05/2017 – Mon 08/05/2017 >> http://url.changdeal.com/2TsRP
Thu 11/05/2017 – Sat 13/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/9lI1s
Fri 12/05/2017 – Sun 14/05/2017 >> http://url.changdeal.com/LSrX0
Sat 13/05/2017 – Mon 15/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/NSIwD
Thu 18/05/2017 – Sat 20/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/jeGnH
Fri 19/05/2017 – Sun 21/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/Iwakw
Sat 20/05/2017 – Mon 22/05/2017 >> http://url.changdeal.com/h9mz1
Thu 25/05/2017 – Sat 27/05/2017 >>   http://url.changdeal.com/7Jppa
Fri 26/05/2017 – Sun 28/05/2017 >>  http://url.changdeal.com/bI8SB
Sat 27/05/2017 – Mon 29/05/2017 > http://url.changdeal.com/sm8Sq

มิถุนายน 2560
Thu 01/06/2017 – Sat 03/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/eCyta
Fri 02/06/2017 – Sun 04/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/cySTV
Sat 03/06/2017 – Mon 05/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/kvHPS
Thu 08/06/2017 – Sat 10/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/1J4DO
Fri 09/06/2017 – Sun 11/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/PT3CC
Sat 10/06/2017 – Mon 12/06/2017 >>  http://url.changdeal.com/a7tDP

—————————————
‪‎ค้นหารถเช่าที่ถูกที่สุด‬ทั่วโลก >> http://url.changdeal.com/4TaNd 
จองโรงแรมผ่าน Agoda >>> http://url.changdeal.com/4GwU3
จองโรงแรมผ่าน Booking >>>http://url.changdeal.com/vOxOx
เปรียบเทียบราคาที่พักทั่วโลก>> http://url.changdeal.com/OqP7F
—————————————
ติดตามข่าวสารช้างช้าง ได้ทาง
————————————–
Facebook >> http://url.changdeal.com/dEgu2
Twitter >> http://url.changdeal.com/xuiJu
LINE >> http://url.changdeal.com/WH8aq 
Website >> http://url.changdeal.com/4wv4N